Jakar Fitsari 2000ml Za'a iya zubarwa Jakar Tarin Magudanar Ruwa

Takaitaccen Bayani:

Babban aikin shine haɗa jakar magudanar ruwa a cikin bututun magudanar ruwa, galibi yana ci gaba da kwararar ruwa a cikin bututun magudanar ruwa, kuma yana iya lura da launi da adadin magudanar ruwa, magudanar ruwa, bisa ga marasa lafiya daban-daban bayan aikin, magudanar ruwa. yanayin ruwa da yawa, don nazarin rami na ciki na mai haƙuri ko akwai wani yanayi bayan canjin aiki, kasancewar rikitarwa, da sauransu.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

siga

Rashin dawowa zane daban-daban kauri dunƙule bawul fitsari jakar fitsari
1. Make na 100% likita sa PVC
2. Samar da ramukan ido huɗu na ingantaccen buri
3. Girman: 1000ml, 1500ml.2000ml

Nau'in Samfur: Na'urar Likitan Jakar Magudanar Ruwan Fitsari
Abu: Medical Grade PVC
OEM/ODM: OEM don musamman
Iyawa: 1500ml/2000ml
Amfani: Tarin fitsari
MOQ: 10000 PCS
Tsanaki: 1. Ana amfani da jakar fitsari mai zubarwa don zubar da ruwa ko fitsari tare da catheter mai zubarwa.
2.Sterile, kar a yi amfani da idan kunshin ya lalace ko bude
3.Don amfani guda ɗaya kawai, An haramta sake amfani da shi
4. Adana a ƙarƙashin inuwa, sanyi, bushe, iska da tsabtataccen yanayi
Wasu bayanai: 1.With T bawul / ja tura bawul / dunƙule bawul / lever tap2.Tare da masu rataye filastik
3. Tare da samfurin tashar jiragen ruwa
4. Kaurin jaka: 150um-200um
5. Tube diamita: 10mm
6. Tsawon Tube: 90cm
7. Ba tare da dawowa ba
8. Tare da jakar blister don kunshin guda ɗaya.
Kunshin 250pcs/ kartani

Amfani

1. Wanke hannunka kafin amfani da shi, fitar da jakar magudanar ruwa a cikin jakar, sannan a daidaita jikin jakar, musamman ma kofar shiga jakar.

2. Rufe maɓallin fitarwa na jakar ajiyar ruwa, cire hular haɗi, kuma haɗa bututun gabatarwa zuwa magudanar ruwa.

3. Bude mai sauya bututun shigar don duba ko ruwan ya shiga jikin jakar ya tattara abin da yake danko ko kuma ruwan jikin mai karin jini, wanda zai iya faruwa.An katange tashar shigarwa.Da fatan za a kula sosai ga santsin magudanar ruwa.Bayan ruwan jiki ya shiga cikin jakar ajiya, za a iya dakatar da jakar magudanar ruwa, kula da matsayi na rataye.Kasa da wurin magudanar ruwa.

4. Lokacin zubar da ruwan jiki, yakamata a fara sanya bawul ɗin fitarwa a cikin fitsari ko akwati da ya dace, sannan a buɗe maɓallin fitarwa.Bayan saman mace, ya kamata a rufe maɓallin fitarwa nan da nan.Lokacin cire haɗin haɗin gwiwa a haɗin gwiwa, ya kamata a cire jikin jakar.Shake bawul akan bututun shigarwa na sama a rufe.

Siffofin samfur

Tsarin madauri biyu, mafi dacewa don gyarawa

M catheter, anti-kink, m catheter, anti-kink, don tabbatar da kwararar fitsari.

Mai sauƙi da dacewa, don saduwa da bukatun marasa lafiya a gado

1500ml babban iya aiki jakar jiki

Ƙirar bawul ɗin da aka gina ta anti-reflux yana hana fitowar fitsari kuma yana rage haɗarin kamuwa da cuta

Gyaran jikin jaka a bayyane yake kuma mai sauƙin kiyayewa

Tsarin bawul ɗin fitarwa, mai sauƙin aiki da hannu ɗaya

Matakan kariya

1. Da fatan za a duba kunshin kafin amfani.Idan ya lalace, kar a yi amfani da shi.

2. Da fatan za a rike samfurin bisa ga ka'idojin da suka dace bayan amfani kuma kula da kare muhalli.

3. Shawarwari na samfur -- amfani na biyu.

5. Rayuwar shiryayye na samfurin shine shekaru uku.

[Umarori]

Ana amfani da wannan samfurin don cirewa da tattara ruwan ciki a waje.


  • Na baya:
  • Na gaba: